Giờ |
TT |
Chủ |
Tỷ số |
Khách |
Hiệp 1 |
Kết quả Ngoại Hạng Anh |
02:00 |
FT |
Luton Town |
1 - 1
|
Everton |
1 - 1 |
Kết quả VĐQG Tây Ban Nha |
02:00 |
FT |
Getafe |
0 - 2
|
Athletic Bilbao |
0 - 1 |
Kết quả Hạng 2 Tây Ban Nha |
01:30 |
FT |
Villarreal B |
0 - 3
|
Levante |
0 - 2 |
Kết quả VĐQG Italia |
01:45 |
FT |
Torino |
0 - 0
|
Bologna |
0 - 0 |
Kết quả VĐQG Đức |
01:30 |
FT |
Hoffenheim |
1 - 1
|
Leipzig |
0 - 1 |
Kết quả Hạng 2 Đức |
23:30 |
FT |
Fort.Dusseldorf |
3 - 1
|
Nurnberg |
2 - 0 |
23:30 |
FT |
Hamburger |
1 - 0
|
St. Pauli |
0 - 0 |
Kết quả VĐQG Pháp |
00:00 |
FT |
Toulouse |
1 - 2
|
Montpellier |
1 - 1 |
02:00 |
FT |
Lens |
2 - 0
|
Lorient |
0 - 0 |
Kết quả Hạng 2 Pháp |
01:00 |
FT |
Rodez |
1 - 3
|
Annecy FC |
0 - 1 |
01:00 |
FT |
Angers |
2 - 1
|
Pau FC |
1 - 0 |
01:00 |
FT |
Quevilly |
1 - 2
|
Dunkerque |
1 - 0 |
01:00 |
FT |
SC Bastia |
1 - 2
|
Amiens |
0 - 2 |
01:00 |
FT |
Bordeaux |
4 - 0
|
Ajaccio |
2 - 0 |
01:00 |
FT |
Caen |
1 - 0
|
Stade Lavallois |
0 - 0 |
01:00 |
FT |
Grenoble |
2 - 1
|
Concarneau |
2 - 1 |
01:00 |
FT |
Troyes |
0 - 0
|
Valenciennes |
1 - 0 |
Kết quả VĐQG Bồ Đào Nha |
02:15 |
FT |
Moreirense |
1 - 0
|
Vizela |
1 - 0 |
Kết quả VĐQG Hà Lan |
01:00 |
FT |
Fortuna Sittard |
0 - 0
|
Go Ahead Eagles |
0 - 0 |
01:00 |
FT |
Almere City |
1 - 1
|
Heerenveen |
0 - 0 |
Kết quả VĐQG Armenia |
20:00 |
FT |
BKMA Yerevan |
1 - 3
|
Ararat Y |
1 - 0 |
22:00 |
FT |
Urartu |
0 - 0
|
Shirak |
0 - 0 |
Kết quả VĐQG Ba Lan |
23:00 |
FT |
Cracovia Krakow |
5 - 0
|
Gornik Zabrze |
2 - 0 |
01:30 |
FT |
Ruch Chorzow |
2 - 1
|
Lech Poznan |
1 - 1 |
Kết quả VĐQG Belarus |
22:00 |
FT |
FK Minsk |
1 - 2
|
Torpedo Zhodino |
0 - 0 |
00:00 |
FT |
Bate Borisov |
1 - 1
|
Isloch |
1 - 0 |
Kết quả VĐQG Bosnia |
23:00 |
FT |
Zeljeznicar |
2 - 0
|
FK Tuzla City |
1 - 0 |
23:00 |
FT |
Velez Mostar |
2 - 0
|
NK Posusje |
1 - 0 |
01:30 |
FT |
Zrinjski |
3 - 0
|
Siroki Brijeg |
2 - 0 |
Kết quả VĐQG Bắc Ai Len |
01:45 |
FT |
Ballymena Utd |
2 - 0
|
Institute |
0 - 0 |
Kết quả VĐQG Bỉ |
01:45 |
FT |
Westerlo |
2 - 2
|
Sint Truiden |
1 - 1 |
Kết quả VĐQG Croatia |
22:00 |
FT |
Rudes Zagreb |
1 - 3
|
Istra 1961 |
1 - 1 |
Kết quả VĐQG Estonia |
23:00 |
FT |
Nomme Kalju |
4 - 2
|
Tammeka Tartu |
3 - 2 |
Kết quả VĐQG Hungary |
01:00 |
FT |
MOL Fehervar FC |
4 - 0
|
MTK Budapest |
3 - 0 |
Kết quả VĐQG Ireland |
01:45 |
FT |
Bohemians |
1 - 1
|
Shamrock Rovers |
1 - 1 |
01:45 |
FT |
Dundalk |
0 - 0
|
Shelbourne |
0 - 0 |
01:45 |
FT |
St. Patricks |
1 - 0
|
Drogheda Utd |
1 - 0 |
01:45 |
FT |
Sligo Rovers |
0 - 1
|
Waterford Utd |
0 - 0 |
01:45 |
FT |
Galway |
0 - 0
|
Derry City |
0 - 0 |
Kết quả VĐQG Latvia |
22:00 |
FT |
Daugava |
1 - 0
|
Jelgava |
1 - 0 |
Kết quả VĐQG Malta |
00:00 |
FT |
Mosta |
2 - 0
|
Naxxar Lions |
1 - 0 |
00:00 |
FT |
Gzira Utd |
3 - 1
|
Floriana |
1 - 1 |
00:00 |
FT |
Santa Lucia FC |
2 - 2
|
Birkirkara |
2 - 1 |
00:00 |
FT |
Marsaxlok |
0 - 1
|
Balzan |
0 - 1 |
Kết quả VĐQG Phần Lan |
22:00 |
FT |
VPS Vaasa |
3 - 0
|
Lahti |
0 - 0 |
Kết quả VĐQG Romania |
00:00 |
FT |
Farul Constanta |
1 - 4
|
Sepsi OSK |
0 - 3 |
Kết quả VĐQG Slovakia |
22:30 |
FT |
Dukla BB |
2 - 1
|
FC Kosice |
1 - 1 |
Kết quả VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ |
00:00 |
FT |
Ankaragucu |
1 - 1
|
Alanyaspor |
1 - 0 |
00:00 |
FT |
Besiktas |
3 - 2
|
Rizespor |
1 - 1 |
Kết quả VĐQG Áo |
00:30 |
FT |
Aust Lustenau |
2 - 0
|
Austria Wien |
2 - 0 |
Kết quả VĐQG Đan Mạch |
00:00 |
FT |
Aarhus AGF |
1 - 3
|
Nordsjaelland |
0 - 2 |
Kết quả VĐQG Nhật Bản |
12:00 |
FT |
Yokohama FM |
1 - 1
|
Jubilo Iwata |
0 - 0 |
12:00 |
FT |
Alb. Niigata (JPN) |
1 - 1
|
Sanf Hiroshima |
0 - 0 |
13:00 |
FT |
Kashima Antlers |
3 - 1
|
Shonan Bellmare |
0 - 0 |
13:00 |
FT |
Cerezo Osaka |
1 - 1
|
Consa. Sapporo |
0 - 1 |
13:00 |
FT |
Sagan Tosu |
0 - 2
|
Tokyo Verdy |
0 - 1 |
13:00 |
FT |
Machida Zelvia |
2 - 0
|
Kashiwa Reysol |
1 - 0 |
13:00 |
FT |
FC Tokyo |
2 - 1
|
Kyoto Sanga |
2 - 0 |
14:00 |
FT |
Kawasaki Fro. |
3 - 1
|
Urawa Red |
1 - 1 |
14:00 |
FT |
Avispa Fukuoka |
1 - 0
|
Gamba Osaka |
1 - 0 |
17:00 |
FT |
Nagoya Grampus |
0 - 2
|
Vissel Kobe |
0 - 1 |
Kết quả VĐQG Arập Xeut |
22:00 |
FT |
Al Taawon (KSA) |
0 - 3
|
Al Hilal |
0 - 1 |
01:00 |
FT |
Abha |
3 - 1
|
Al Ittihad (KSA) |
0 - 0 |
01:00 |
FT |
Al Ettifaq |
1 - 2
|
Al Fayha |
0 - 0 |
Kết quả VĐQG Bahrain |
23:00 |
FT |
East Riffa |
0 - 0
|
Al Hala |
0 - 0 |
23:00 |
FT |
Sitra Club |
2 - 2
|
Al Shabab (BHR) |
1 - 0 |
23:00 |
FT |
Al Khaldiya(BHR) |
1 - 1
|
AL Riffa |
0 - 1 |
Kết quả VĐQG Jordan |
22:00 |
FT |
Ahli Amman |
1 - 2
|
Sheikh Hussein |
0 - 2 |
00:45 |
FT |
Al Aqaba SC |
1 - 0
|
S.Al.Ordon |
0 - 0 |
Kết quả VĐQG Kuwait |
20:35 |
|
Al Nasr (KUW) |
vs
|
Al Arabi (KUW) |
- |
23:00 |
FT |
Al Quadisiya |
2 - 0
|
Al Nasr (KUW) |
0 - 0 |
23:20 |
|
Salmiya |
vs
|
Al Quadisiya |
- |
Kết quả VĐQG Thái Lan |
19:00 |
FT |
Uthai Thani FC |
3 - 1
|
Trat FC |
2 - 0 |
Kết quả VĐQG Việt Nam |
18:00 |
FT |
HL Hà Tĩnh |
1 - 2
|
Quảng Nam |
0 - 1 |
Kết quả VĐQG Chi Lê |
02:30 |
FT |
Palestino |
3 - 1
|
Dep. Copiapo |
3 - 1 |
06:00 |
FT |
Coquimbo Unido |
3 - 1
|
Huachipato |
2 - 0 |
Kết quả VĐQG Ecuador |
07:00 |
FT |
Orense SC |
0 - 1
|
Nacional Quito |
0 - 0 |
Kết quả VĐQG Paraguay |
04:30 |
FT |
Sportivo Ameliano |
0 - 3
|
Guarani CA |
0 - 0 |
07:00 |
FT |
Nacional(PAR) |
0 - 1
|
Sportivo Luqueno |
0 - 0 |
07:00 |
FT |
Libertad |
1 - 3
|
Cerro Porteno |
0 - 1 |
Kết quả VĐQG Peru |
03:00 |
FT |
AD Tarma |
2 - 0
|
Universitario |
1 - 0 |
06:00 |
FT |
Cienciano |
1 - 1
|
Cesar Vallejo |
1 - 1 |
08:30 |
FT |
Alianza Lima |
1 - 0
|
UTC Cajamarca |
0 - 0 |
Kết quả VĐQG Uruguay |
22:30 |
FT |
Danubio |
1 - 1
|
Rampla Juniors |
0 - 0 |
01:00 |
FT |
Liverpool P. (URU) |
2 - 2
|
CA Penarol |
2 - 1 |
06:00 |
FT |
Nacional(URU) |
4 - 2
|
Racing Club (URU) |
2 - 1 |
Kết quả VĐQG Costa Rica |
04:00 |
FT |
Municipal Grecia |
0 - 1
|
Guanacasteca |
0 - 0 |
Kết quả VĐQG Ai Cập |
23:00 |
FT |
Ittihad Alexandria |
2 - 1
|
B. Al Mahalla |
1 - 0 |
23:00 |
FT |
ZED FC |
0 - 1
|
Arab Contractors |
0 - 1 |
Kết quả VĐQG Algeria |
20:00 |
|
MC Alger |
vs
|
USM Alger |
- |
20:00 |
|
ASO Chlef |
vs
|
USM Khenchela |
- |
20:00 |
|
CS Constantine |
vs
|
CR Belouizdad |
- |
20:00 |
|
JS Saoura |
vs
|
Paradou AC |
- |
20:00 |
|
MC Oran |
vs
|
ES Setif |
- |
20:00 |
|
MC El Bayadh |
vs
|
JS Kabylie |
- |
20:00 |
|
US Souf |
vs
|
NC Magra |
- |
20:00 |
|
ES Ben Aknoun |
vs
|
US Biskra |
- |
Kết quả VĐQG Nam Phi |
00:30 |
FT |
Sekhukhune Utd |
0 - 0
|
TS Galaxy |
0 - 0 |
Kết quả Hạng Nhất Scotland |
01:45 |
FT |
Queen's Park |
2 - 0
|
Airdrieonians |
1 - 0 |
01:45 |
FT |
Raith Rovers |
5 - 0
|
Arbroath |
2 - 0 |
01:45 |
FT |
Ayr Utd |
3 - 3
|
Dunfermline |
1 - 3 |
01:45 |
FT |
Dundee Utd |
4 - 1
|
Partick Thistle |
1 - 1 |
01:45 |
FT |
Inverness C.T. |
3 - 1
|
Greenock Morton |
1 - 1 |
Kết quả Hạng 2 Bồ Đào Nha |
00:00 |
FT |
Santa Clara |
2 - 0
|
Belenenses |
0 - 0 |
Kết quả Hạng 2 Hà Lan |
01:00 |
FT |
PSV Eindhoven U21 |
4 - 1
|
TOP Oss |
1 - 0 |
01:00 |
FT |
Dordrecht 90 |
1 - 1
|
Willem II |
1 - 0 |
01:00 |
FT |
AZ Alkmaar U21 |
2 - 3
|
MVV Maastricht |
1 - 2 |
01:00 |
FT |
De Graafschap |
2 - 2
|
Utrecht U21 |
1 - 1 |
01:00 |
FT |
Telstar |
1 - 1
|
Groningen |
1 - 0 |
01:00 |
FT |
VVV Venlo |
2 - 0
|
Ajax U21 |
0 - 0 |
01:00 |
FT |
Den Bosch |
1 - 2
|
Emmen |
0 - 1 |
01:00 |
FT |
NAC Breda |
2 - 2
|
ADO Den Haag |
0 - 2 |
01:00 |
FT |
Helmond Sport |
2 - 0
|
Eindhoven |
1 - 0 |
01:00 |
FT |
Roda JC |
2 - 0
|
Cambuur |
0 - 0 |
Kết quả Hạng 2 Ba Lan |
23:00 |
FT |
Gornik Leczna |
1 - 0
|
Odra Opole |
1 - 0 |
01:30 |
FT |
Podbeskidzie |
0 - 0
|
Arka Gdynia |
0 - 0 |
Kết quả Hạng 2 Iceland |
02:15 |
FT |
Leiknir Rey. |
1 - 2
|
UMF Njardvik |
0 - 2 |
02:15 |
FT |
Trottur Rey. |
1 - 1
|
Thor Akureyri |
0 - 1 |
02:15 |
FT |
Afturelding |
1 - 1
|
Grotta |
1 - 0 |
02:15 |
FT |
Keflavik |
1 - 2
|
IR Reykjavik |
1 - 2 |
Kết quả Hạng 2 Ireland |
01:45 |
FT |
Cobh Ramblers |
2 - 1
|
Bray Wanderers |
1 - 1 |
01:45 |
FT |
Kerry FC |
0 - 1
|
Cork City |
0 - 1 |
01:45 |
FT |
UC Dublin |
1 - 0
|
Longford Town |
1 - 0 |
01:45 |
FT |
Finn Harps |
1 - 0
|
Treaty United |
0 - 0 |
01:45 |
FT |
Wexford Youths |
2 - 2
|
Athlone |
2 - 0 |
Kết quả Hạng 2 Israel |
20:00 |
FT |
Hapoel R. Gan |
0 - 1
|
Hapoel Afula |
0 - 0 |
20:00 |
FT |
HR Letzion |
1 - 1
|
Hapoel Acre |
0 - 1 |
20:00 |
FT |
Maccabi K.Jaffa |
1 - 3
|
Hapoel Umm Al Fahm |
0 - 0 |
20:00 |
FT |
Ironi Tiberias |
2 - 0
|
Bnei Yehuda |
1 - 0 |
20:00 |
FT |
Kafr Qasim |
0 - 1
|
Sektzia Nes Tziona |
0 - 1 |
20:00 |
FT |
Ihud Bnei Shfaram |
2 - 1
|
Hapoel Kfar Saba |
0 - 0 |
20:00 |
FT |
HIK Shmona |
0 - 2
|
Hapoel Nof HaGalil |
0 - 2 |
Kết quả Hạng 2 Phần Lan |
22:30 |
FT |
KTP Kotka |
2 - 0
|
JaPS |
0 - 0 |
Kết quả Hạng 2 Séc |
22:00 |
FT |
Pribram |
0 - 2
|
Brno |
0 - 0 |
23:00 |
FT |
Jihlava |
3 - 3
|
Varnsdorf |
1 - 1 |
23:00 |
FT |
Opava |
0 - 0
|
MFK Chrudim |
0 - 0 |
Kết quả Hạng 2 Thụy Sỹ |
00:30 |
FT |
Schaffhausen |
1 - 1
|
Stade Nyonnais |
0 - 0 |
00:30 |
FT |
Bellinzona |
1 - 2
|
Neuchatel Xamax |
1 - 0 |
01:15 |
FT |
Vaduz |
2 - 1
|
Aarau |
0 - 0 |
01:15 |
FT |
Sion |
4 - 0
|
Wil 1900 |
2 - 0 |
01:15 |
FT |
Baden |
1 - 5
|
Thun |
1 - 2 |
Kết quả Hạng 2 Áo |
23:10 |
FT |
Dornbirn |
1 - 3
|
Kapfenberg |
0 - 1 |
23:10 |
FT |
Liefering |
4 - 1
|
Sturm Graz II |
3 - 0 |
23:10 |
FT |
SKU Amstetten |
3 - 2
|
Floridsdorfer AC |
2 - 1 |
23:10 |
FT |
SV Stripfing |
1 - 1
|
SV Lafnitz |
0 - 1 |
23:10 |
FT |
Leoben |
0 - 0
|
St.Polten |
0 - 0 |
01:30 |
FT |
Grazer AK |
1 - 0
|
Admira |
0 - 0 |
Kết quả Hạng 2 Đan Mạch |
23:30 |
FT |
Naestved BK |
1 - 0
|
B93 Kobenhavn |
1 - 0 |
00:00 |
FT |
Vendsyssel FF |
2 - 4
|
Kolding IF |
2 - 2 |
Kết quả Hạng 2 Nhật Bản |
11:10 |
FT |
Tokushima Vortis |
0 - 0
|
Ehime FC |
0 - 0 |
12:00 |
FT |
Fujieda MYFC |
2 - 1
|
Thespa Kusatsu |
0 - 0 |
12:00 |
FT |
Yokohama FC |
2 - 0
|
Mito Hollyhock |
0 - 0 |
12:00 |
FT |
Shimizu S-Pulse |
4 - 1
|
Tochigi SC |
2 - 1 |
12:00 |
FT |
Ventforet Kofu |
1 - 2
|
Oita Trinita |
0 - 0 |
12:00 |
FT |
Montedio Yama. |
2 - 2
|
Okayama |
0 - 0 |
12:00 |
FT |
Vegalta Sendai |
2 - 1
|
Renofa Yamaguchi |
1 - 1 |
12:00 |
FT |
Roas. Kumamoto |
2 - 2
|
Kagoshima |
1 - 0 |
12:00 |
FT |
V-Varen Nagasaki |
2 - 2
|
Blaublitz Akita |
0 - 1 |
14:00 |
FT |
Iwaki FC |
1 - 0
|
JEF United Chiba |
0 - 0 |
Kết quả Hạng 2 Argentina |
05:10 |
FT |
Colon |
3 - 0
|
Almagro |
0 - 0 |
07:00 |
FT |
Estudiantes Rio Cuarto |
2 - 1
|
Brown de Adrogue |
0 - 1 |
Kết quả Hạng 2 Brazil |
05:00 |
FT |
Paysandu/PA |
0 - 0
|
Avai/SC |
0 - 0 |
07:30 |
FT |
Coritiba/PR |
0 - 1
|
SC Recife/PE |
0 - 1 |
Kết quả Cúp Argentina |
07:30 |
FT |
Juv. Unida SL |
0 - 2
|
Independiente |
0 - 0 |
Kết quả League One |
01:30 |
FT |
Barnsley |
1 - 3
|
Bolton |
0 - 1 |
Kết quả Hạng 3 Đức |
00:00 |
FT |
Lubeck |
5 - 3
|
Duisburg |
1 - 1 |
Kết quả Hạng 3 Pháp |
00:00 |
FT |
Chateauroux |
1 - 0
|
Villefranche |
0 - 0 |
00:30 |
FT |
GOAL FC |
1 - 2
|
Nimes |
1 - 1 |
00:30 |
FT |
Epinal |
0 - 0
|
Orleans |
0 - 0 |
00:30 |
FT |
Avranches |
0 - 3
|
Nancy |
0 - 0 |
00:30 |
FT |
Red Star 93 |
1 - 2
|
Versailles |
1 - 1 |
00:30 |
FT |
Le Mans |
3 - 3
|
SO Cholet |
2 - 2 |
00:30 |
FT |
Sochaux |
0 - 0
|
Dijon |
0 - 0 |
02:00 |
FT |
FC Martigues |
2 - 1
|
Marignane |
2 - 1 |
Kết quả Nữ Iceland |
01:00 |
FT |
Stjarnan Nữ |
0 - 2
|
UMF Tindastoll Nữ |
0 - 1 |
01:00 |
FT |
Breidablik Nữ |
3 - 0
|
Hafnarfjordur Nữ |
1 - 0 |
Kết quả Hạng 3 Thụy Điển |
00:00 |
FT |
Eskilstuna City |
0 - 1
|
Hammarby Talang |
0 - 0 |
00:00 |
FT |
IFK Stocksund |
2 - 2
|
Taby IS |
1 - 0 |
Kết quả Hạng 3 Đan Mạch |
00:00 |
FT |
Hellerup |
1 - 1
|
FA 2000 |
1 - 0 |
00:00 |
FT |
AB Gladsaxe |
1 - 1
|
Middelfart |
1 - 0 |
00:00 |
FT |
Nykobing |
2 - 1
|
Esbjerg FB |
1 - 1 |
00:00 |
FT |
Roskilde |
6 - 2
|
Aarhus Fremad |
3 - 1 |
Kết quả Aus South Sup.League |
17:00 |
FT |
Campbelltown City |
2 - 0
|
Adelaide Raiders |
0 - 0 |
Kết quả Aus Victoria |
16:30 |
FT |
Dandenong Th. |
0 - 3
|
Melb. Knights |
0 - 2 |
17:30 |
FT |
Altona Magic SC |
0 - 2
|
Hume City |
0 - 1 |
10:00 |
FT |
Green Gully SC |
4 - 0
|
St Albans Saints |
2 - 0 |
Kết quả Hạng 3 Nhật Bản |
11:00 |
FT |
Gainare Tottori |
0 - 3
|
Omiya Ardija |
0 - 1 |
12:00 |
FT |
Nara Club |
2 - 1
|
FC Imabari |
1 - 1 |
12:00 |
FT |
Sagamihara |
0 - 0
|
FC Osaka |
0 - 0 |
12:00 |
FT |
Grulla Morioka |
0 - 2
|
Zweigen Kan. |
0 - 0 |
12:00 |
FT |
Azul Claro Numazu |
0 - 1
|
Fukushima Utd |
0 - 0 |
12:00 |
FT |
Giravanz Kita. |
0 - 1
|
Yokohama SCC |
0 - 0 |
12:00 |
FT |
Kataller Toyama |
1 - 1
|
Tegevajaro Miyazaki |
1 - 1 |
12:00 |
FT |
Ryukyu |
0 - 0
|
Kamatamare San. |
0 - 0 |
12:00 |
FT |
Matsumoto Yama. |
1 - 2
|
Vanraure Hachinohe |
0 - 0 |
14:00 |
FT |
Nagano Parceiro |
2 - 1
|
FC Gifu |
0 - 1 |
Kết quả Hạng 3 Hàn Quốc |
13:00 |
FT |
Daejeon Korail |
4 - 0
|
Pocheon Citizen |
3 - 0 |
14:00 |
FT |
Yeoju Citizen |
0 - 0
|
Hwaseong FC |
0 - 0 |
Kết quả Nữ Mỹ |
08:35 |
FT |
Utah Royals Nữ |
1 - 2
|
Angel City Nữ |
0 - 2 |
09:05 |
FT |
OL Reign Nữ |
2 - 1
|
San Diego Wave Nữ |
1 - 1 |
Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Bắc |
00:00 |
FT |
Meppen |
2 - 0
|
Hamburger II |
1 - 0 |
Kết quả Hạng 4 Đức - Bavaria |
23:30 |
FT |
Turkgucu-Ataspor |
2 - 1
|
Schalding Hein. |
2 - 0 |
00:00 |
FT |
Buchbach |
1 - 1
|
Bayern Munich II |
1 - 1 |
00:00 |
FT |
V. Aschaffenburg |
0 - 0
|
Illertissen |
0 - 0 |
Kết quả Hạng 4 Đức - Đông Bắc |
00:00 |
FT |
Hertha Berlin II |
1 - 0
|
RW Erfurt |
0 - 0 |
00:00 |
FT |
Babelsberg |
3 - 0
|
Berlin AK 07 |
2 - 0 |
00:00 |
FT |
FC Eilenburg |
0 - 2
|
Meuselwitz |
0 - 1 |
Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Tây |
00:30 |
FT |
Rodinghausen |
2 - 0
|
Gutersloh |
0 - 0 |
Kết quả U23 Châu Á |
22:30 |
FT |
Nhật Bản U23 |
1 - 0
|
Uzbekistan U23 |
0 - 0 |
Kết quả Giao Hữu U17 |
04:00 |
|
Jamaica U17 |
vs
|
Trinidad &T. U17 |
- |
Kết quả U23 Anh |
01:00 |
FT |
West Ham U21 |
4 - 1
|
Blackburn U21 |
1 - 0 |
01:00 |
FT |
Arsenal U21 |
6 - 2
|
Man Utd U21 |
4 - 0 |
01:00 |
FT |
Chelsea U21 |
3 - 3
|
Brighton U21 |
2 - 1 |
Kết quả U21 Nga |
17:00 |
FT |
Zenit U21 |
2 - 1
|
Orenburg U21 |
2 - 1 |
17:00 |
FT |
Kryliya Sov. U21 |
5 - 0
|
Strogino Moscow U21 |
1 - 0 |
18:00 |
FT |
Master Saturn U21 |
0 - 2
|
Konoplev FA U21 |
0 - 0 |
19:00 |
FT |
Rubin Kazan U21 |
0 - 1
|
Spartak Mos. U21 |
0 - 0 |
19:00 |
FT |
CSKA Mos. U21 |
2 - 0
|
Rostov U21 |
1 - 0 |
19:00 |
FT |
Fakel U21 |
1 - 0
|
Ural U21 |
0 - 0 |
19:30 |
FT |
Akhmat Gr. U21 |
1 - 1
|
Chertanovo U21 |
1 - 1 |
21:00 |
FT |
Lok. Moscow U21 |
1 - 2
|
Krasnodar U21 |
1 - 1 |
23:00 |
FT |
Din. Moscow U21 |
5 - 0
|
Nizhny Nov U21 |
2 - 0 |
23:00 |
FT |
FK Sochi U21 |
2 - 2
|
Baltika U21 |
1 - 0 |