LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ

Giờ Chủ VS Khách

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

16:30 MFK Vyskov vs Brno
16:30 Zlate Moravce vs Senica
17:00 Vik.Plzen vs Mlada Boleslav
19:00 Djurgardens vs Vasteras
19:00 Taborsko vs Varnsdorf
19:00 Brondby vs Lyngby
20:00 Zenit vs Botev Plovdiv
20:00 Zurich vs Wil 1900
20:30 Vaduz vs Aust Lustenau
20:30 Luzern vs SCR Altach
20:30 Basel vs Neuchatel Xamax
21:00 Krylya Sovetov vs CM Celje
21:00 RB Salzburg vs Admira
21:00 Maribor vs Lask
21:00 Akhmat Groznyi vs Lechia GD
21:00 Pogon Szczecin vs Rapid Wien
21:00 Young Boys vs Lausanne Sports
21:30 Lok. Moscow vs Jablonec
22:00 Sparta Praha vs Rostov

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

19:30 Everton vs Aston Villa
22:00 Brentford vs Wolves
22:00 Leeds Utd vs Newcastle
22:00 Man Utd vs West Ham Utd
00:30 Southampton vs Man City

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

19:30 Nottingham Forest vs Derby County
19:30 Bristol City vs Cardiff City
22:00 Swansea City vs Preston North End
22:00 Bournemouth vs Hull City
22:00 Blackpool vs Millwall
22:00 Birmingham vs Barnsley
22:00 Blackburn Rovers vs Middlesbrough
22:00 Coventry vs QPR
22:00 Reading vs Huddersfield
22:00 Sheffield Utd vs Luton Town
22:00 Stoke City vs Fulham
22:00 West Brom vs Peterborough Utd

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

20:00 Levante vs Cadiz
22:15 Villarreal vs Mallorca
00:30 Sevilla vs Celta Vigo
03:00 Atletico Madrid vs Valencia

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

22:00 Zaragoza vs Valladolid
00:15 Fuenlabrada vs Las Palmas
03:00 Malaga vs Ibiza-Eivissa

Lịch thi đấu VĐQG Italia

21:00 Genoa vs Udinese
00:00 Inter Milan vs Venezia
02:45 Lazio vs Atalanta

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

20:00 Como vs Crotone
20:00 Monza vs Reggina
20:00 Cosenza vs Ascoli
20:00 SPAL 1907 vs Pisa
20:00 Brescia vs Ternana
20:00 Alessandria vs Benevento
22:15 Perugia vs Pordenone

Lịch thi đấu VĐQG Đức

21:30 Hoffenheim vs B.Dortmund
21:30 Greuther Furth vs Mainz
21:30 Freiburg vs Stuttgart
21:30 B.Leverkusen vs Augsburg
21:30 M.gladbach vs Union Berlin
00:30 Bochum vs FC Koln

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

19:30 Ingolstadt vs Darmstadt
19:30 Paderborn 07 vs Wer.Bremen
19:30 Hansa Rostock vs Heidenheim
02:30 Erzgebirge Aue vs Schalke 04

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

23:00 Stade Brestois vs Lille
03:00 Lens vs Marseille

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

21:00 Auxerre vs Paris FC
01:00 Pau FC vs Nimes
01:00 Dunkerque vs Sochaux
01:00 SC Bastia vs Toulouse
01:00 Dijon vs Quevilly
01:00 Grenoble vs Niort
01:00 Le Havre vs Rodez
01:00 Amiens vs Guingamp
01:00 Valenciennes vs Nancy

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

22:30 Moreirense vs Santa Clara
01:00 Tondela vs Vizela
03:30 Sporting Lisbon vs Braga

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

00:45 Vitesse Arnhem vs Groningen
02:00 AZ Alkmaar vs Cambuur
02:00 Heerenveen vs Zwolle
03:00 Willem II vs Twente

Lịch thi đấu VĐQG Albania

19:45 Partizani Tirana vs Kastrioti Kruje
19:45 Teuta Durres vs KF Laci

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

22:00 Linfield vs Glenavon
22:00 Coleraine vs Carrick Rangers
22:00 Dungannon Swi. vs Portadown FC
22:00 Ballymena Utd vs Warrenpoint Town

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

22:15 Kortrijk vs Eupen
00:30 Sint Truiden vs RFC Seraing
00:30 Beerschot-Wilrijk vs OH Leuven
02:45 Charleroi vs Gent

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

22:15 OFI Creta vs Panetolikos
00:30 Ionikos vs Panathinaikos

Lịch thi đấu VĐQG Israel

20:00 Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel Haifa
22:20 Maccabi TA vs Maccabi Netanya
23:00 Hapoel Hadera vs HIK Shmona
00:50 Maccabi Haifa vs Hapoel Jerusalem

Lịch thi đấu VĐQG Malta

20:00 Balzan vs Hamrun Spartans
22:00 Mosta vs Hibernians Paola
00:00 Gudja United vs Sliema Wanderers

Lịch thi đấu VĐQG Romania

19:30 Chindia Targoviste vs Voluntari
01:00 Universitatea Craiova vs Rapid Bucuresti

Lịch thi đấu VĐQG Síp

22:00 Pafos FC vs Apollon Limassol
00:00 AEL Limassol vs Ethnikos Achnas

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Malatyaspor vs Besiktas
20:00 Adana Demirspor vs Fatih Karagumruk
20:00 Sivasspor vs Fenerbahce
23:00 Istanbul BB vs Goztepe

Lịch thi đấu VĐQG Wales

21:30 Newtown AFC vs Haverfordwest
21:30 Barry Town vs Flint Town Utd
21:30 Cardiff Metropolitan vs Bala Town

Lịch thi đấu VĐQG Australia

15:45 Sydney FC vs Perth Glory
16:00 Macarthur FC vs WS Wanderers
16:00 Western United vs Wellington Phoenix
16:00 Central Coast vs Melb. Victory
16:00 Perth Glory vs Newcastle Jets
16:00 Melbourne City vs Sydney FC

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

19:35 Al Feiha vs Al Tai
22:20 Hazm vs Al Raed

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

14:00 Kitchee vs Southern District

Lịch thi đấu VĐQG Iran

18:30 Mes Rafsanjan vs Sepahan
21:30 Persepolis vs Foolad Khozestan

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

20:30 Al Duhail SC vs Al Wakra
20:30 Al Khor vs Sailiya
23:15 Al Sadd vs Al Arabi (QAT)

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

17:30 Samut Prakan City vs Police Tero FC
18:00 Ratchaburi vs Muang Thong Utd
18:00 Prachuap FC vs Chiangrai Utd
19:00 BG Pathum United vs Nong Bua Pitchaya

Lịch thi đấu VĐQG Ấn Độ

21:00 Chennaiyin FC vs NorthEast United

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

04:05 Cortulua vs Atl. Nacional
06:10 Once Caldas vs Union Magdalena
08:15 Junior Barranquilla vs Patriotas

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

06:00 Chivas Guad. vs Queretaro
08:00 Club Leon vs Pachuca
10:00 Club America vs Atlas
10:00 Monterrey vs Cruz Azul

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

03:00 Municipal Grecia vs Jicaral Sercoba
04:00 San Carlos vs Perez Zeledon
06:00 Alajuelense vs Guanacasteca
07:00 Santos Guapiles vs Herediano
09:00 Dep. Saprissa vs Cartagines

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

22:00 Dunfermline vs Inverness C.T.

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

18:00 Vilafranquense vs Nacional Madeira
22:30 Varzim vs Academica Coim

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

22:30 Emmen vs NAC Breda

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

02:45 Westerlo vs Deinze

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Umraniyespor vs Menemen Bld
17:30 Manisa FK vs Genclerbirligi
20:00 Altinordu SK vs Istanbulspor AS
23:00 Ankaragucu vs Denizlispor

Lịch thi đấu Cúp Scotland

19:30 Auchinleck vs Hearts
22:00 Kelty Hearts vs St. Johnstone
22:00 Banks O Dee vs Raith Rovers
22:00 Clydebank FC vs Annan Athletic
22:00 Partick Thistle vs Airdrieonians
22:00 Arbroath vs Darvel FC
22:00 Dumbarton vs Dundee
22:00 Ayr Utd vs St. Mirren
22:00 Peterhead vs East Kilbride
22:00 Aberdeen vs Edinburgh City
22:00 Kilmarnock vs Dundee Utd
22:00 Livingston vs Ross County
22:00 Motherwell vs Greenock Morton
00:30 Alloa Athletic vs Celtic

Lịch thi đấu Iceland Reykjavik

21:00 IR Reykjavik vs Trottur Rey.
21:00 KR Reykjavik vs Fram Rey.
22:15 Fjolnir vs Vikingur Rey.

Lịch thi đấu Argentina TDV

07:00 San Lorenzo vs Talleres Cordoba

Lịch thi đấu League One

22:00 Rotherham Utd vs Cheltenham
22:00 Shrewsbury vs Bolton
22:00 Morecambe vs Wycombe
22:00 Milton Keynes Dons vs Doncaster Rovers
22:00 Cambridge Utd vs Crewe Alexandra
22:00 Burton Albion vs Wimbledon
22:00 Charlton Athletic vs Fleetwood Town
22:00 Ipswich vs Accrington
22:00 Oxford Utd vs Sheffield Wed.
22:00 Plymouth Argyle vs Lincoln
22:00 Sunderland vs Portsmouth
22:00 Wigan vs Gillingham

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

23:00 S.S. Reyes vs Celta Vigo II
23:00 Cultural Leonesa vs Real Union
23:00 Cornella vs San Fernando
23:00 Alcoyano vs Real Madrid B
01:00 Athletic Bilbao B vs Extremadura UD
01:00 Valladolid II vs Tudelano
01:00 Andorra FC vs UE Costa Brava
01:00 Barcelona B vs UCAM Murcia
01:00 SD Logrones vs Racing Santander

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

20:30 Virtus Entella vs Gubbio
20:30 Pesaro vs Teramo
20:30 Reggiana vs Pistoiese
20:30 Cesena vs Viterbese Calcio
20:30 Modena vs US Fermana
20:30 Pescara vs Montevarchi
21:00 Pontedera vs Ancona

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

20:00 Vik.Koln vs Verl
20:00 Wurzburger vs Waldhof Man.
20:00 Turkgucu-Ataspor vs Munchen 1860
20:00 Wehen vs Osnabruck
20:00 Ein.Braunschweig vs Hallescher
20:00 Kaiserslautern vs Viktoria Berlin

Lịch thi đấu Nữ Australia

13:05 Canberra Utd Nữ vs Melb. Victory Nữ
13:05 Sydney FC Nữ vs Melbourne City Nữ

Lịch thi đấu League Two

20:00 Swindon vs Bristol Rovers
22:00 Rochdale vs Bradford City
22:00 Hartlepool vs Stevenage
22:00 Harrogate Town vs Oldham
22:00 Salford City vs Colchester Utd
22:00 Forest Green vs Carlisle
22:00 Barrow vs Mansfield
22:00 Crawley Town vs Tranmere Rovers
22:00 Sutton Utd vs Northampton
22:00 Leyton Orient vs Port Vale
22:00 Scunthorpe Utd vs Newport
22:00 Walsall vs Exeter City

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc

19:00 Auerbach vs VSG Altglienicke
20:05 CZ Jena vs Lok.Leipzig

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Tây

20:00 Sportfreunde Lotte vs Preussen Munster
20:00 M.gladbach II vs Schalke 04 II
20:00 Wiedenbruck vs Uerdingen
20:00 SV Straelen vs Bonner SC
20:00 RW Ahlen vs Fortuna Koln
20:00 A.Aachen vs Lippstadt
21:30 FC Koln II vs Oberhausen