LỊCH

GiờChủVSKhách

VĐQG Đức

01:30 Wer.Bremen vs Ein.Frankfurt

VĐQG Bồ Đào Nha

01:00 Portimonense vs Gil Vicente
03:15 Famalicao vs Porto

VĐQG Albania

22:00 Kukesi vs Luftetari Gjiro.
22:00 KF Laci vs Teuta Durres
23:30 Bylis Ballsh vs KF Tirana
23:30 Flamurtari Vlore vs Vllaznia Shkoder
01:00 Partizani Tirana vs Skenderbeu

VĐQG Armenia

21:30 Ararat-Armenia vs Lori Vanadzor

VĐQG Estonia

23:00 Trans Narva vs Tulevik Viljandi
23:00 Nomme Kalju vs Levadia T.
23:30 Paide Linname. vs Flora Tallinn

VĐQG Israel

23:45 Hapoel Hadera vs Sektzia Nes Tziona
00:30 Hapoel Haifa vs Hap. Beer Sheva
00:45 Maccabi TA vs Maccabi Haifa

VĐQG Montenegro

23:00 Grbalj vs Zeta
23:00 Sutjeska vs OFK Petrovac
01:00 OFK Titograd vs Buducnost
01:00 Iskra Danilo vs FK Kom
01:00 Rudar vs FK Podgorica

VĐQG Séc

23:00 Banik Ostrava vs Vik.Plzen
23:00 Opava vs Bohemians 1905
23:00 C. Budejovice vs Sigma Olomouc
23:00 Slovacko vs MFk Karvina
01:00 Sparta Praha vs Teplice

VĐQG Áo

23:30 Lask vs Hartberg
23:30 Sturm Graz vs Wolfsberger AC
01:30 RB Salzburg vs Rapid Wien

VĐQG Arập Xeut

00:35 Al Fateh vs Al Faisaly (KSA)
00:35 Al Raed vs Abha
00:35 Al Wehda (KSA) vs Al Ahli (KSA)
00:35 Al Ettifaq vs Hazm
00:35 Al Feiha vs Al Hilal
00:35 Al Adalah vs Al Taawon (KSA)
00:35 Al Ittihad (KSA) vs Dhamak
00:35 Al Shabab (KSA) vs Al Nasr (KSA)

VCK U19 Việt Nam

14:50 Cần Thơ U19 vs Long An U19
15:00 HA Gia Lai U19 vs Phú Yên U19
15:00 Huế U19 1 vs Quảng Nam U19 1
15:00 Hà Nội T&T U19 vs Nam Định U19
15:00 Thanh Hóa U19 1 vs Đà Nẵng U19 1
15:00 Bình Định U19 vs Đăk Lăk U19
15:00 An Giang U19 vs Sài Gòn FC U19
15:30 PVF Việt Nam U19 vs Than Quảng Ninh U19
18:00 Phố Hiến U19 vs Viettel U19

VĐQG Costa Rica

04:00 Universidad CR vs San Carlos
06:10 Santos Guapiles vs Perez Zeledon
06:30 Cartagines vs Herediano
09:00 Dep. Saprissa vs Jicaral Sercoba

Vòng loại Euro Nữ 2021

18:59 Hy Lạp Nữ vs Montenegro Nữ
18:59 Kazakhstan Nữ vs North Macedonia Nữ
18:59 Georgia Nữ vs Malta Nữ

Hạng 2 Đức

23:30 Hannover 96 vs Dynamo Dresden

Hạng 2 Ba Lan

23:10 GKS Jastrzebie vs Warta Poznan
01:40 Olimpia Grudz. vs Podbeskidzie

Hạng 2 Séc

22:00 Usti & Labem vs Sellier&Bellot Vlasim
23:00 Banik Sokolov vs Pardubice

Cúp Hungary

01:00 Budapest Honved vs Mezokovesdi SE

Cúp Serbia

20:00 Cukaricki vs Radnicki Nis
22:30 Radnik Surdulica vs Partizan
01:00 Vojvodina vs Mladost Lucani

Hạng 3 Đức

00:00 Bayern Munich II vs Preussen Munster
00:00 Hallescher vs Ein.Braunschweig
00:00 Duisburg vs CZ Jena
01:30 Chemnitzer vs Sonnenhof
01:30 Kaiserslautern vs Munchen 1860