LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ

GiờChủVSKhách

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

19:00 Zorya vs Shkendija
20:00 Spartak Subotica vs Torpedo Moscow
20:00 Slavia Sofia vs Vojvodina
20:00 Dnipro vs Cukaricki
21:00 Khimki vs Arda Kardzhali
21:00 Ufa vs Crvena Zvezda
23:00 Maribor vs Shakhtar Donetsk

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG

04:00 Dominica vs Serbia

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

03:00 Athletic Bilbao vs Getafe

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

03:00 Cartagena vs Mirandes

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

03:00 Brescia vs Monza

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

02:45 Sochaux vs Toulouse

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

21:30 Belenenses vs Tondela
23:30 Rio Ave vs Santa Clara
00:00 Benfica vs Nacional Madeira
03:15 SC Farense vs Porto

Lịch thi đấu VĐQG Albania

19:45 KF Tirana vs KF Laci
22:45 Teuta Durres vs Partizani Tirana

Lịch thi đấu VĐQG Israel

01:15 Hap. Beer Sheva vs Hapoel Hadera

Lịch thi đấu VĐQG Romania

01:30 Hermannstadt vs CFR Cluj

Lịch thi đấu VĐQG Síp

00:00 Karmiotissa Pol. vs Pafos FC

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

20:00 Kasimpasa vs Sivasspor
23:00 Alanyaspor vs Ankaragucu
23:00 Fenerbahce vs Kayserispor

Lịch thi đấu VĐQG Australia

15:00 Brisbane Roar vs Macarthur FC

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

19:30 Al Baten vs Al Ain (KSA)
19:40 Al Taawon (KSA) vs Dhamak
22:15 Al Faisaly (KSA) vs Al Hilal
22:45 Al Wehda (KSA) vs Al Shabab (KSA)
00:10 Al Ittihad (KSA) vs Al Nasr (KSA)

Lịch thi đấu VĐQG Iran

18:30 Machine Sazi vs Foolad Khozestan
18:30 Aluminium Arak vs Persepolis
19:30 Sanat Naft vs Sepahan

Lịch thi đấu VĐQG Oman

20:00 Bahla Club vs Saham Club
20:45 Nasr Salalah vs Sohar Club (OMA)
22:45 Muscat Club vs Rustaq Club

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

06:00 Corinthians/SP vs Bragantino/SP

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

06:00 Univ. Catolica vs Palestino

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

02:00 La Equidad vs Atl. Nacional
05:30 Once Caldas vs Junior Barranquilla

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

03:00 CA Progreso vs Liverpool P. (URU)
05:15 Dep. Maldonado vs CA Rentistas

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

10:00 Pachuca vs Cruz Azul

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

08:00 Guadalupe FC vs Dep. Saprissa

Lịch thi đấu VĐ Các QG Châu Phi

02:00 Niger vs CHDC Congo
02:00 Congo vs Libya

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

22:00 Porto B vs Benfica B
00:00 Casa Pia AC vs Cova Piedade

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

00:45 Ajax U21 vs Go Ahead Eagles
03:00 Eindhoven vs NEC Nijmegen

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

20:00 Istanbulspor AS vs Adanaspor
23:00 Altinordu SK vs Menemen Bld

Lịch thi đấu Hạng 2 Arập Xeut

19:45 Arar FC vs Al Jabalain
19:50 Al Tai vs Al Feiha
20:00 Ohud Medina vs Al Nojoom
21:50 Al Nahda (KSA) vs Al Thuqbah
21:55 Al Jeel vs Sahel (KSA)

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

03:00 Operario/PR vs Chapecoense

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

07:40 Atletico Huila vs Bogota FC

Lịch thi đấu Cúp FA

02:45 Wycombe vs Tottenham

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

03:00 Como vs AC Renate

Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp

02:45 Le Mans vs Red Star 93

Lịch thi đấu U23 Anh

20:00 Wolves U23 vs Leeds Utd U23
20:00 West Brom U23 vs Crystal Palace U23
20:00 Sunderland U23 vs Burnley U23
22:00 Stoke City U23 vs Middlesbrough U23
02:00 Leicester City U23 vs Everton U23
02:00 Man City U23 vs Blackburn U23