Giờ |
TT |
Chủ |
Tỷ số |
Khách |
Hiệp 1 |
Kết quả VĐQG Tây Ban Nha |
02:00 |
|
Athletic Bilbao |
vs
|
Granada |
- |
Kết quả Hạng 2 Tây Ban Nha |
01:30 |
|
Tenerife |
vs
|
Leganes |
- |
Kết quả VĐQG Italia |
23:30 |
FT |
Genoa |
0 - 1
|
Lazio |
0 - 0 |
01:45 |
|
Cagliari |
vs
|
Juventus |
- |
Kết quả Hạng 2 Italia |
01:30 |
|
Reggiana |
vs
|
Cosenza |
- |
01:30 |
|
Palermo |
vs
|
Parma |
- |
Kết quả VĐQG Đức |
01:30 |
|
Ein.Frankfurt |
vs
|
Augsburg |
- |
Kết quả Hạng 2 Đức |
23:30 |
FT |
Elversberg |
1 - 1
|
Schalke 04 |
1 - 0 |
23:30 |
FT |
Nurnberg |
0 - 2
|
Paderborn 07 |
0 - 1 |
Kết quả VĐQG Pháp |
02:00 |
|
Nice |
vs
|
Lorient |
- |
Kết quả VĐQG Bồ Đào Nha |
02:15 |
|
Rio Ave |
vs
|
Arouca |
- |
Kết quả VĐQG Nga |
23:00 |
FT |
Krasnodar |
2 - 0
|
Fakel |
0 - 0 |
Kết quả VĐQG Albania |
20:00 |
FT |
Kukesi |
0 - 2
|
Skenderbeu |
0 - 1 |
20:00 |
FT |
Erzeni Shijak |
0 - 2
|
KF Tirana |
0 - 1 |
Kết quả VĐQG Armenia |
22:00 |
FT |
FC Noah |
1 - 0
|
BKMA Yerevan |
1 - 0 |
Kết quả VĐQG Azerbaijan |
19:30 |
FT |
Turan Tovuz |
1 - 4
|
Sumqayit |
0 - 2 |
Kết quả VĐQG Ba Lan |
23:00 |
FT |
Korona Kielce |
4 - 0
|
Radomiak Radom |
2 - 0 |
01:30 |
|
Rakow Czestochowa |
vs
|
Gornik Zabrze |
- |
Kết quả VĐQG Belarus |
21:00 |
FT |
FK Smorgon |
2 - 2
|
Gomel |
1 - 1 |
23:30 |
FT |
Bate Borisov |
1 - 1
|
Dnepr Mogilev |
0 - 0 |
Kết quả VĐQG Bosnia |
21:00 |
FT |
GOSK Gabela |
1 - 0
|
FK Tuzla City |
0 - 0 |
23:00 |
FT |
NK Posusje |
1 - 0
|
Zeljeznicar |
1 - 0 |
01:00 |
FT |
Velez Mostar |
1 - 0
|
Zvijezda Bijeljina |
- |
Kết quả VĐQG Bulgaria |
21:30 |
FT |
Botev Vratsa |
2 - 0
|
Etar |
1 - 0 |
00:00 |
FT |
Krumovgrad |
2 - 0
|
Slavia Sofia |
2 - 0 |
Kết quả VĐQG Georgia |
23:00 |
FT |
FC Telavi |
0 - 3
|
FC Iberia 1999 |
0 - 1 |
Kết quả VĐQG Iceland |
02:15 |
|
Stjarnan |
vs
|
Valur Rey. |
- |
Kết quả VĐQG Ireland |
01:45 |
|
Derry City |
vs
|
Shamrock Rovers |
- |
01:45 |
|
Bohemians |
vs
|
Drogheda Utd |
- |
01:45 |
|
St. Patricks |
vs
|
Waterford Utd |
- |
01:45 |
|
Sligo Rovers |
vs
|
Dundalk |
- |
01:45 |
|
Galway |
vs
|
Shelbourne |
- |
Kết quả VĐQG Phần Lan |
22:00 |
FT |
Seinajoen JK |
1 - 0
|
Ilves Tampere |
1 - 0 |
22:00 |
FT |
Inter Turku |
1 - 1
|
KuPS |
1 - 0 |
Kết quả VĐQG Romania |
21:30 |
FT |
Hermannstadt |
1 - 1
|
Botosani |
0 - 0 |
00:30 |
FT |
Farul Constanta |
2 - 0
|
CFR Cluj |
2 - 0 |
Kết quả VĐQG Slovakia |
22:30 |
FT |
Trencin |
1 - 2
|
FC Kosice |
0 - 0 |
Kết quả VĐQG Síp |
23:00 |
FT |
Doxa Katokopia |
1 - 0
|
Nea Salamina |
0 - 0 |
23:00 |
FT |
Othellos Athienou |
2 - 1
|
Ethnikos Achnas |
2 - 0 |
Kết quả VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ |
00:00 |
FT |
Besiktas |
1 - 0
|
Ankaragucu |
1 - 0 |
Kết quả VĐQG Áo |
00:30 |
FT |
Sturm Graz |
0 - 0
|
Rapid Wien |
0 - 0 |
Kết quả VĐQG Đan Mạch |
00:00 |
FT |
Randers |
0 - 0
|
Odense BK |
0 - 0 |
Kết quả VĐQG Australia |
16:45 |
FT |
Newcastle Jets |
1 - 1
|
Wellington Phoenix |
1 - 0 |
Kết quả VĐQG Trung Quốc |
19:00 |
FT |
Zhejiang Professional |
3 - 2
|
Tianjin Tigers |
1 - 1 |
Kết quả VĐQG Arập Xeut |
22:00 |
FT |
Al Riyadh |
1 - 2
|
Al Tai |
0 - 1 |
22:00 |
FT |
Al Nassr (KSA) |
3 - 1
|
Al Fayha |
0 - 1 |
Kết quả VĐQG Iran |
20:00 |
FT |
Nassaji Mazandaran |
1 - 0
|
Tractor SC |
0 - 0 |
21:30 |
FT |
Esteghlal Tehran |
3 - 2
|
Shamsazar Qazvin |
1 - 0 |
21:40 |
FT |
Foolad Khozestan |
0 - 1
|
Mes Rafsanjan |
0 - 0 |
Kết quả VĐQG Oman |
20:45 |
FT |
Al Shabab (OMA) |
0 - 0
|
Dhofar |
0 - 0 |
Kết quả VĐQG Thái Lan |
19:00 |
FT |
Port FC |
1 - 2
|
Chiangrai Utd |
0 - 0 |
Kết quả VĐQG Ấn Độ |
21:00 |
FT |
Odisha |
1 - 1
|
Kerala Blasters |
0 - 0 |
Kết quả VĐQG Brazil |
02:00 |
|
Criciuma/SC |
vs
|
Fortaleza/CE |
- |
Kết quả VĐQG Chi Lê |
07:00 |
|
U. La Calera |
vs
|
Everton CD |
- |
Kết quả VĐQG Colombia |
08:10 |
|
Atl. Bucaramanga |
vs
|
Boyaca Chico |
- |
Kết quả VĐQG Ecuador |
02:00 |
|
Delfin SC |
vs
|
Macara |
- |
04:30 |
|
Orense SC |
vs
|
LDU Quito |
- |
07:00 |
|
SD Aucas |
vs
|
Emelec |
- |
Kết quả VĐQG Paraguay |
05:00 |
|
Sol de America |
vs
|
Sportivo Luqueno |
- |
07:30 |
|
2 de Mayo |
vs
|
Cerro Porteno |
- |
Kết quả VĐQG Peru |
03:00 |
|
DU Comercio |
vs
|
Universitario |
- |
08:00 |
|
Cienciano |
vs
|
Dep. Garcilaso |
- |
Kết quả VĐQG Uruguay |
23:30 |
FT |
Racing Club (URU) |
1 - 1
|
Cerro Montevideo |
1 - 0 |
01:30 |
|
Liverpool P. (URU) |
vs
|
Defensor SC |
- |
Kết quả VĐQG Venezuela |
03:00 |
|
Carabobo |
vs
|
Caracas |
- |
06:00 |
|
Metropolitano |
vs
|
Angostura |
- |
06:00 |
|
Zamora Barinas |
vs
|
Portuguesa |
- |
Kết quả VĐQG Mexico |
08:00 |
|
Mazatlan FC |
vs
|
Juarez |
- |
10:00 |
|
San Luis |
vs
|
Toluca |
- |
10:00 |
|
Club Tijuana |
vs
|
Puebla |
- |
Kết quả VĐQG Ai Cập |
21:00 |
FT |
B. Al Mahalla |
2 - 0
|
Arab Contractors |
0 - 0 |
00:00 |
|
Zamalek SC |
vs
|
Pyramids FC |
- |
00:00 |
|
Al Masry |
vs
|
Ahly Cairo |
- |
Kết quả VĐQG Algeria |
22:00 |
FT |
ES Setif |
2 - 1
|
JS Saoura |
1 - 1 |
22:00 |
FT |
NC Magra |
0 - 0
|
MC Alger |
0 - 0 |
22:00 |
FT |
USM Khenchela |
1 - 2
|
CS Constantine |
1 - 1 |
22:00 |
FT |
US Souf |
0 - 2
|
ASO Chlef |
0 - 1 |
00:00 |
FT |
CR Belouizdad |
2 - 0
|
US Biskra |
1 - 0 |
Kết quả VĐQG Marốc |
02:00 |
|
Youssoufia. Berre |
vs
|
Olympique Safi |
- |
Kết quả Hạng Nhất Scotland |
01:45 |
|
Inverness C.T. |
vs
|
Raith Rovers |
- |
Kết quả Hạng 2 Bồ Đào Nha |
00:00 |
FT |
Feirense |
1 - 1
|
Leixoes |
0 - 1 |
Kết quả Hạng 2 Hà Lan |
01:00 |
FT |
Dordrecht 90 |
0 - 0
|
TOP Oss |
- |
01:00 |
FT |
Telstar |
0 - 0
|
Emmen |
- |
01:00 |
FT |
Den Bosch |
0 - 0
|
NAC Breda |
- |
01:00 |
FT |
Helmond Sport |
0 - 0
|
Ajax U21 |
- |
01:00 |
FT |
Roda JC |
1 - 0
|
De Graafschap |
- |
Kết quả Hạng 2 Nga |
01:00 |
FT |
Rodina Moscow |
0 - 0
|
Khimki |
- |
Kết quả Hạng 2 Ba Lan |
23:00 |
FT |
Stal Rzeszow |
2 - 2
|
Podbeskidzie |
2 - 0 |
23:00 |
FT |
Polonia Wars. |
3 - 3
|
Zaglebie Sosno |
1 - 2 |
01:30 |
|
Znicz Pruszkow |
vs
|
Wisla Krakow |
- |
Kết quả Hạng 2 Bỉ |
01:00 |
FT |
Zulte-Waregem |
2 - 0
|
Lierse |
- |
01:00 |
FT |
Lommel |
1 - 0
|
Beveren |
- |
01:00 |
FT |
Beerschot-Wilrijk |
0 - 0
|
Patro Eisden |
- |
01:00 |
FT |
RFC Liege |
1 - 0
|
Genk II |
- |
01:00 |
FT |
RFC Seraing |
0 - 0
|
Deinze |
- |
01:00 |
FT |
Francs Borains |
0 - 0
|
Dender |
- |
01:00 |
FT |
Oostende |
0 - 0
|
Standard Liege II |
- |
Kết quả Hạng 2 Ireland |
01:45 |
|
Kerry FC |
vs
|
Athlone |
- |
01:45 |
|
Bray Wanderers |
vs
|
Treaty United |
- |
01:45 |
|
Finn Harps |
vs
|
Cobh Ramblers |
- |
01:45 |
|
Wexford Youths |
vs
|
UC Dublin |
- |
Kết quả Hạng 2 Israel |
20:00 |
FT |
Hapoel Acre |
0 - 0
|
Sektzia Nes Tziona |
0 - 0 |
20:00 |
FT |
Hapoel R. Gan |
3 - 0
|
Ihud Bnei Shfaram |
2 - 0 |
20:00 |
FT |
HR Letzion |
1 - 2
|
Hapoel Kfar Saba |
0 - 1 |
20:00 |
FT |
Maccabi K.Jaffa |
2 - 3
|
Maccabi Herzliya |
1 - 0 |
20:00 |
FT |
Bnei Yehuda |
1 - 3
|
Hapoel Nof HaGalil |
1 - 2 |
20:00 |
FT |
Ironi Tiberias |
3 - 1
|
INR HaSharon |
2 - 0 |
20:00 |
FT |
Kafr Qasim |
0 - 1
|
Hapoel Afula |
0 - 0 |
20:00 |
FT |
HIK Shmona |
2 - 1
|
Hapoel Umm Al Fahm |
2 - 1 |
Kết quả Hạng 2 Phần Lan |
22:30 |
FT |
KaPa |
1 - 1
|
SalPa Salo |
1 - 1 |
Kết quả Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
00:00 |
FT |
Altay |
0 - 2
|
Manisa FK |
0 - 2 |
Kết quả Hạng 2 Thụy Sỹ |
00:30 |
FT |
Schaffhausen |
1 - 1
|
Neuchatel Xamax |
1 - 1 |
00:30 |
FT |
Bellinzona |
1 - 0
|
Baden |
- |
01:15 |
FT |
Sion |
0 - 0
|
Stade Nyonnais |
- |
01:15 |
FT |
Aarau |
0 - 0
|
Thun |
- |
Kết quả Hạng 2 Áo |
23:10 |
FT |
Horn |
0 - 2
|
SV Ried |
0 - 1 |
23:10 |
FT |
SKU Amstetten |
1 - 4
|
Sturm Graz II |
1 - 1 |
23:10 |
FT |
Leoben |
1 - 2
|
Liefering |
0 - 0 |
23:10 |
FT |
Admira |
1 - 0
|
Kapfenberg |
0 - 0 |
23:10 |
FT |
First Vienna |
2 - 0
|
SV Lafnitz |
2 - 0 |
01:30 |
|
SW Bregenz |
vs
|
Floridsdorfer AC |
- |
Kết quả Hạng 2 Đan Mạch |
00:00 |
FT |
B93 Kobenhavn |
1 - 0
|
Naestved BK |
1 - 0 |
00:00 |
FT |
AC Horsens |
0 - 0
|
Helsingor |
0 - 0 |
00:00 |
FT |
Hillerod |
0 - 0
|
HB Koge |
0 - 0 |
Kết quả Hạng 2 Argentina |
06:10 |
|
San Martin Tucuman |
vs
|
Guillermo |
- |
Kết quả Hạng 2 Brazil |
05:00 |
|
Botafogo/SP |
vs
|
America/MG |
- |
05:00 |
|
Novorizontino/SP |
vs
|
CRB/AL |
- |
06:00 |
|
Santos/SP |
vs
|
Paysandu/PA |
- |
07:00 |
|
Operario/PR |
vs
|
Avai/SC |
- |
Kết quả Hạng 2 Colombia |
04:00 |
|
Interna. Palmira |
vs
|
Union Magdalena |
- |
04:00 |
|
Tigres(COL) |
vs
|
Cucuta |
- |
06:05 |
|
Llaneros FC |
vs
|
Orsomarso |
- |
Kết quả League One |
02:00 |
|
Oxford Utd |
vs
|
Stevenage |
- |
Kết quả Hạng 3 Đức |
00:00 |
FT |
Sandhausen |
1 - 0
|
A.Bielefeld |
0 - 0 |
Kết quả Hạng 3 Pháp |
00:30 |
FT |
Orleans |
0 - 1
|
Nimes |
0 - 1 |
00:30 |
FT |
GOAL FC |
3 - 0
|
Marignane |
3 - 0 |
00:30 |
FT |
Epinal |
0 - 1
|
Versailles |
- |
00:30 |
FT |
Avranches |
0 - 0
|
Chateauroux |
0 - 0 |
00:30 |
FT |
Rouen |
1 - 2
|
Nancy |
1 - 2 |
00:30 |
FT |
FC Martigues |
2 - 1
|
SO Cholet |
- |
00:30 |
FT |
Red Star 93 |
0 - 1
|
Dijon |
0 - 1 |
00:30 |
FT |
Le Mans |
1 - 1
|
Villefranche |
1 - 1 |
Kết quả Hạng 3 Thụy Điển |
00:00 |
FT |
IFK Stocksund |
0 - 0
|
Vasalunds |
0 - 0 |
00:00 |
FT |
Ariana FC |
2 - 1
|
Angelholms |
2 - 1 |
Kết quả Hạng 3 Đan Mạch |
00:00 |
FT |
Fremad Amager |
1 - 1
|
FA 2000 |
0 - 1 |
00:00 |
FT |
Roskilde |
0 - 0
|
AB Gladsaxe |
0 - 0 |
Kết quả Aus Brisbane |
17:30 |
FT |
Grange Thistle |
3 - 0
|
North Lakes United |
1 - 0 |
Kết quả Aus Queensland |
17:30 |
FT |
Gold Coast Knights |
3 - 1
|
Brisbane City |
2 - 1 |
Kết quả Aus South Sup.League |
17:00 |
FT |
Para Hills Knights |
0 - 5
|
Metro Stars |
0 - 1 |
17:00 |
FT |
Croydon Kings |
2 - 2
|
Adelaide Olympic |
2 - 0 |
17:00 |
FT |
Modbury Jets |
2 - 0
|
Adelaide City |
2 - 0 |
Kết quả Aus Victoria |
16:30 |
FT |
Heidelberg Utd |
3 - 2
|
Moreland City SC |
0 - 1 |
16:45 |
FT |
Dandenong City |
0 - 4
|
South Melbourne |
0 - 3 |
17:30 |
FT |
Oakleigh Cannons |
3 - 2
|
St Albans Saints |
1 - 1 |
10:00 |
|
Green Gully SC |
vs
|
Port Melbourne |
- |
Kết quả Hạng 3 Hàn Quốc |
13:00 |
FT |
Daejeon Korail |
0 - 0
|
Paju Citizen |
0 - 0 |
Kết quả Nữ Mỹ |
07:05 |
|
Orlando Pride Nữ |
vs
|
San Diego Wave Nữ |
- |
Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Bắc |
00:00 |
FT |
Meppen |
1 - 0
|
Spelle-Venhaus |
0 - 0 |
00:30 |
FT |
SSV Jeddeloh |
1 - 1
|
Bremer SV |
1 - 1 |
00:30 |
FT |
TuS BW Lohne |
1 - 2
|
Teutonia Ottensen |
1 - 2 |
Kết quả Hạng 4 Đức - Bavaria |
23:30 |
FT |
Wacker Burghausen |
1 - 1
|
SpVgg Bayreuth |
0 - 0 |
00:00 |
FT |
Buchbach |
2 - 2
|
Memmingen |
1 - 2 |
00:00 |
FT |
Wurzburger |
2 - 0
|
Schweinfurt |
2 - 0 |
00:00 |
FT |
V. Aschaffenburg |
1 - 1
|
Augsburg II |
0 - 1 |
Kết quả Hạng 4 Đức - Đông Bắc |
00:00 |
FT |
BFC Dynamo |
2 - 1
|
RW Erfurt |
2 - 1 |
00:00 |
FT |
Luckenwalde |
1 - 2
|
Viktoria Berlin |
1 - 2 |
00:00 |
FT |
Lok.Leipzig |
0 - 0
|
Hansa Rostock II |
0 - 0 |
Kết quả Hạng 4 Đức - Miền Tây |
00:30 |
FT |
Rodinghausen |
2 - 1
|
Lippstadt |
2 - 1 |
00:30 |
FT |
Schalke 04 II |
0 - 0
|
Oberhausen |
0 - 0 |
Kết quả C1 U19 Châu Âu |
19:00 |
FT |
Olympiakos U19 |
0 - 0
|
Nantes U19 |
0 - 0 |
23:00 |
FT |
Porto U19 |
2 - 2
|
AC Milan U19 |
p.3 - 4 |
Kết quả Futsal Châu Á |
14:00 |
FT |
Trung Quốc Futsal |
0 - 1
|
Việt Nam Futsal |
0 - 1 |
16:00 |
FT |
Australia Futsal |
2 - 4
|
Arập Xêut Futsal |
0 - 0 |
18:00 |
FT |
Myanmar Futsal |
0 - 5
|
Thái Lan Futsal |
0 - 1 |
21:00 |
FT |
Iraq Futsal |
1 - 4
|
Uzbekistan Futsal |
0 - 2 |
Kết quả U23 Châu Á |
20:00 |
FT |
Trung Quốc U23 |
0 - 2
|
Hàn Quốc U23 |
0 - 1 |
22:30 |
FT |
Thái Lan U23 |
0 - 5
|
Arập Xêut U23 |
0 - 3 |
22:30 |
FT |
UAE U23 |
0 - 2
|
Nhật Bản U23 |
0 - 1 |
01:00 |
FT |
Tajikistan U23 |
0 - 1
|
Iraq U23 |
- |
Kết quả U20 Nam Mỹ Nữ |
04:00 |
|
Argentina U20 Nữ |
vs
|
Paraguay U20 Nữ |
- |
06:30 |
|
Ecuador U20 Nữ |
vs
|
Uruguay U20 Nữ |
- |
Kết quả U23 Anh |
01:00 |
FT |
Newcastle U21 |
0 - 0
|
Leeds Utd U21 |
- |
01:00 |
FT |
Nottingham Forest U21 |
2 - 0
|
Aston Villa U21 |
- |
Kết quả U21 Nga |
15:00 |
FT |
Rostov U21 |
3 - 1
|
Fakel U21 |
0 - 0 |
17:00 |
FT |
Krasnodar U21 |
1 - 2
|
Rubin Kazan U21 |
0 - 0 |
17:00 |
FT |
Strogino Moscow U21 |
1 - 0
|
Master Saturn U21 |
0 - 0 |
17:00 |
FT |
Nizhny Nov U21 |
1 - 1
|
Ural U21 |
1 - 0 |
19:00 |
FT |
CSKA Mos. U21 |
3 - 1
|
Din. Moscow U21 |
2 - 1 |
19:00 |
FT |
Lok. Moscow U21 |
2 - 1
|
FK Sochi U21 |
0 - 1 |
19:00 |
FT |
Orenburg U21 |
0 - 3
|
Akhmat Gr. U21 |
0 - 2 |
21:00 |
FT |
Chertanovo U21 |
2 - 3
|
Zenit U21 |
1 - 0 |
21:00 |
FT |
Konoplev FA U21 |
3 - 0
|
Kryliya Sov. U21 |
3 - 0 |
23:00 |
FT |
Baltika U21 |
3 - 1
|
Spartak Mos. U21 |
2 - 1 |